• 172เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

สรุปประมูลหม้อ กันยายน 2561 กระทู้นี้ครับ

ระดับ : นักธุรกิจ
เงิน
3293
ความดี
3139
เครดิต
0
จิตพิสัย
0

ประมูลงวดกันยายน 2561
ท่านสามารถโอนเงินได้เลยทันทีที่จบการประมูลในส่วนของท่าน
+ เพิ่มค่าส่งเหมาๆ 80 บาท
โอนเงินวันสุดท้ายภายใน 7 วัน หลังจากสรุปผลทั้งหมด และผมได้ส่งข้อความให้ท่านแล้ว
หรือจะโอนให้เลยก็ได้ ถ้าท่านอยากโอน โดยรวมราคาด้วยตัวท่านเอง แล้วบงกค่าส่ง 80 บาท เหมาๆ (kerry ไม่ใช่ราคานี้นะ)

จัดส่งสินค้าไม่เกิน 5 วันทำการหลังจากได้รับเงิน และได้รับที่อยู่จากท่าน
ส่งแล้วผมจะแจ้งเลข ems ในกระทู้นี้ครับ
หมายเหตุ : ถ้าติดภาระกิจด่วนๆ อาจจะเลื่อนบ้าง แต่ก็น้อยครั้งครับ

*** เรียนพี่น้องชาวหม้อฯ
หลังจากที่ผมลงประมูลแล้ว บางทีก็อาจทิ้งช่วงไป 2-3 วัน
แล้วค่อยมาเช็ค แล้ว update ตารางการชนะกันครั้งหนึ่ง
หลังจากเสร็จสมบูรณ์ครบทุกต้นแล้วจะรวมยอดทั้งหมด
แล้วส่งให้ทุกคนพร้อมกันเลย เพราะมันมีช่วงเวลา
จ่ายเงินทุกๆ ต้นเดือนอยู่ ท่านใดที่จบแล้ว แต่จะโอนก่อน
ก็ทำได้เหมือนเช่นเดิมครับ คือรวมยอดเอาเอง ตามที่เคยทำ
แต่อย่าลืมแจ้งที่อยู่ที่ชัดเจนทุกครั้งนะครับ เบอร์โทร.ให้มาด้วยก็ดี
เผื่อไปรษณีย์เขาโทรแจ้งท่านได้ และผมจะไม่โทรหาท่าน ถ้าไม่จำเป็น
อีกทั้งไม่มีสิทธิ์ที่จะให้เบอร์โทร. ของท่านกับใครทั้งสิ้น
ขอขอบพระคุณที่อุดหนุน

ภาพไม่ชัด click ที่ภาพจร้า

ขนาดย้ายลงมาเล่นประมูลแล้ว
ยังเจอ user ที่การเงินไม่ดี เข้ามาวุ่นวายอีก
โคตรน่าเบื่อเลย
สำหรับ user ปกติ ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
เงิน
3293
ความดี
3139
เครดิต
0
จิตพิสัย
0

คาดว่าส่งวันเสาร์นะครับ วันธรรมดาไม่ว่างทำให้เลยครับ
เงิน
3293
ความดี
3139
เครดิต
0
จิตพิสัย
0

ED567314747TH ศรีราชา
ED567314755TH หาดใหญ่
ED567314764TH เหนือคลอง
ขอขอบพระคุณทุกท่านที่อุดหนุนครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้